Dýralækningastofa Helgu Finnsdóttur

Skipasundi 15, 104 Reykjavík, Sími 553 7107

Í okkar augum er dýrið þitt einstakt.

Höfundur: • 6. nóv, 2002 • Flokkur: Stofukynning á forsíðu

Velkominn á vefsíðu Dýralækningastofu Helgu Finnsdóttur í Skipasundi 15. Sérgrein: Sjúkdómar hunda og katta.

SÍMI: 553 7107

Vefsíðunni er ætlað að veita þér faglega fræðslu og gagnlegar upplýsingar um gæludýr, meðferð þeirra, umhirðu, aðbúnað og sjúkdóma er kunna að hrjá þau.

Gæludýraeign eykst stöðugt og gæludýr teljast í dag sjálfsagður hluti af fjölskyldunni. En hvaða dýr teljast til gæludýra? Í hugum flestra eru það sennilega fyrst og fremst hundar og kettir, en búrfuglar, kanínur og nagdýr, og jafnvel fiskar, eru einnig gæludýr sem gleðja eigendur sína ekki síður en önnur dýr með notalegri nærveru.

ÞEKKING – REYNSLA – ÞJÓNUSTA

Hverrar tegundar sem dýrið þitt er, þá bjóðum við ykkur velkomin hingað á stofuna og munum sinna ykkur af alúð og umhyggju.

RANNSÓKNIR

Stofan er mjög vel búin tækjum til margvíslegra rannsókna og aðgerða. Hér eru tæki m.a. til ómskoðunar og röntgenmyndatöku, blóðrannsókna, tannhreinsunar o.fl. o.fl..

TÍMAPANTANIR OG VIÐTALSTÍMAR eru alla virka daga

klukkan 09 -11 í síma 553 7107

Utan almenns vinnutíma og um helgar, er neyðarþjónusta fyrir veik eða slösuð dýr.
Upplýsingar um vakthafandi dýralækni eru í síma 553 7107

, dýralæknir, lauk námi frá Konunglega dýralækna- og landbúnaðarháskólanum í Kaupmannahöfn 1979. Starfaði sem dýralæknir á göngudeild skólans (Ambulatorisk Klinik) til ársloka 1980. Var í sérnámi í sjúkdómum hunda og katta í Kaupmannahöfn 1993 - 1996 og hlaut að námi loknu viðurkenningu danska dýralæknafélagsins sem fagdýralæknir í sjúkdómum hunda og katta. Hefur sótt fjölmörg námskeið erlendis eftir að námi lauk í smádýralækningum sem og atferli hunda og katta. Formaður vísindaráðs Hundaræktarfélags Íslands og einn af stofnendum hvolpaskóla HRFÍ (1986) og viðurkenndur leiðbeinandi á hvolpanámskeiðum skólans. Ritsjóri SÁMS, félagsblaðs HRFÍ 1987 - 1992 og hefur ritað fjölmargar greinar um sjúkdóma hunda og katta. Hefur verið skipuð í nokkrar nefndir um málefni gæludýra.
Skoða allar færslur sem hefur skrifað

Comments are closed.